Innheimta félagsgjalda 2018

Innheimta félagsgjalda

SVFK logo

Allir félagar eiga að vera búnir að fá senda rukkun í heimabanka og einnig greiðsluseðla senda heim vegna félagsgjalda og viljum við minna félagsmenn á að greiða þá sem fyrst. Einnig viljum við minna þá á sem eiga eftir að greiða eldri árgjöld að ganga frá því sem fyrst svo það hafi ekki áhrif við úthlutun. 
Aðeins skuldlausir félagar koma til greina við úthlutun.
 
Hafi einhverjir ekki fengið senda rukkun þá biðjum við viðkomandi að hafa samband sem allra fyrst. Þeir sem skulda tvö árgjöld eða fleiri eiga á hættu að verða felldir út af félagaskrá samkvæmt lögum félagsins en þurfa samt sem áður að standa skil á útistandandi  ógreiddum félagsgjöldum. Jafnframt skal það ítrekað að þeir sem ætla að segja sig úr félaginu þurfa að gera það skriflega, og afhenda það eða senda skrifstofu félagsins.

Share