SVFK

Vefsíða Stangveiðifélags Keflavíkur

Fréttir

Villibráðar-árshátíð SVFK (myndasafn)

Villibráðar-árshátíð SVFK fór fram í Oddfellow húsinu um síðustu helgi og óhætt er að segja að vel hafi tekist til.Tekið var á móti veislugestum með fordrykk og bauð Gunnar Óskarsson formaður félagsins gesti velkomna og setti hátíðina.Sveinn Waage veislustjóri hélt...

read more

Dagskrá Villibráðarhátíðarinnar

Villibráðar-árshátíð SVFK sem fram fer í Oddfellow salnum laugardaginn 16. nóv  Húsið opnar kl 18 með fordrykk Hátíðin sett kl 18:30Veislustjóri kvöldsins verður Sveinn Waage uppistandari og bjórskólakennari.Villibráðarhlaðborð matreiðslumeistara Úlfars...

read more

Villibráðarmatseðill meistara Úlfars Finnbjörnssonar

Matseðill meistara Úlfars Finnbjörnssonar er frábær að vanda. Úlli keyrir allt í botn á laugardaginn 16. nóv í Oddfellow salnum í Grófinni. Köldu réttirnir verða að lágmarki 33 og heitu réttirnir allavega 12.Eins og Úlfars og er von og vísa þá áskilur hann sér allan...

read more

Hljómsveitin Sue mun spila fyrir dansi

Það er okkur sönn ánægja að tilkynna að  hin frábæra hljómsveit Sue mun spila fyrir dansi á Villibráðarhátíð félagsins þann 16. nóv nk. Sveitin hefur spilað fyrir dansi undanfarin ár við mjög góðar undirtektir. Pússið dansskóna og æfið sporin því það verður...

read more

Sveinn Waage veislustjóri

Veislustjóri villibráðarhátíðarinnar, sem haldin er laugardagskvöldið 16. nóv, er Sveinn Waage, fyndnasti maður Íslands 1998 og einn af reyndustu skemmtikröftum landsins. Sveinn sem er m.a. bjórskólakennari og hefur klárlega margan bjórinn sopið, milli þess sem hann...

read more

Alvöru „skot“ í Geirlandsá

Við erum enn að fá fréttir af hörkuveiði í Geirlandsá. Holl sem var við veiðar 22.-24. sept lenti heldur betur í „skoti“ en áin er búin að vera í flottu formi síðustu vikuna, ríkjandi austanáttir, 10-14 stiga hiti ásamt rigningum og miklu vatni sem hafa komið öllu af...

read more

Heimilisfang

Hafnargötu 15 eh
230 Keflavík

Símanúmer

421-2888

Tölvupóstur

svfk@svfk.is